VÌ GIA ĐÌNH 9/5 THÂN YÊU
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

VÌ GIA ĐÌNH 9/5 THÂN YÊU

các bạn hãy nhớ đến lớp 9/5 nha

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm !

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Ri
TRUNG TƯỚNG
TRUNG TƯỚNG

Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm !   Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm ! I_icon_minitimeTue Aug 12, 2008 6:59 am

Đây là một trong số những lần vào Wed lớp ít ỏi của mình , nói thật ra thì mình là một thành viên không tích cực cho lắm . Mình viết bài này trong những này cuối cùng của kì nghỉ hè...trong 4 năm qua tụi mình đã dành cho nhau rất nhiều kỉ niệm tất nhiên có cả vui và buồn . Có nhiều lúc khi còn đi học mình cứ mong được nghỉ học để ở nhà cho sướng.. nhưng thật ra mình đã sai , sai hoàn toàn . Khi 2 tháng hè gần kết thúc không hiểu tại sao trong mình lại có 1 cảm giác ồ ạt nhớ nhung.. mình ko biết nữa , mình nhớ bạn bè nhớ 40 con người lớp 9/5 . Hôm qua , khi đi biển về mình phải đi qua chỗ của bạn Vi . Thư học chỉ để được nhìn 2 bạn ấy chứ ko có ý gì khác cũng chỉ vì mình nhớ các bạn quá . Mình xin lỗi , trong năm học mình đã không biết trân trọng những ngày tháng chúng ta được ở bên nhau , giờ mình thấy hối hận quá , muốn học lại cấp 2 quá . Nhưng mọi chuyện đã quá muôn , thời gian không chờ đợi một ai . Mình cũng chỉ biết chúc các bạn của mình có những năm học tuyệt vời .
AnhNguyênKute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG
AnhNguyênKute

Bài gửiTiêu đề: Re: Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm !   Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm ! I_icon_minitimeTue Aug 12, 2008 11:58 am

anh mod MR.ri viet cam dong qua muon khoc luon
http://360.yahoo.com/maihoang_nguyen2002
minhlykute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG

Bài gửiTiêu đề: Re: Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm !   Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm ! I_icon_minitimeThu Aug 14, 2008 10:36 am

hic hic toàn nhà văn nổi tiếng ko , mà sao lớp ta dạo này nhìu nhà văn nổi dữ ta
Admin
ĐẠI TƯỚNG
ĐẠI TƯỚNG
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm !   Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm ! I_icon_minitimeThu Aug 14, 2008 1:14 pm

Mod Box Chuyện thầm kín wa đây vít tâm sự àh! Cũng hay ghê đấy chứ.
http://360.yahoo.com/phanbaolam
minhlykute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG

Bài gửiTiêu đề: Re: Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm !   Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm ! I_icon_minitimeThu Aug 14, 2008 8:36 pm

hay đâu mà hay phải gọi là quá hay đáy chứ lol! lol!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm !   Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm ! I_icon_minitime

Ta đã cho nhau nhiều kỉ niệm !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» cấm người yếu tim ,coi xong ko chịu trách nhiệm
» Hơn 1 tuần nữa! Đã đến lúc tặng ~ lời chúc cho nhau ròai các mem ơi!!!
» Anh tin mình đã cho nhau một kỷ niệm
» Ta danh mat nhau
» Van tin mjnh c0' nhau-BaoThy QuangVinh