VÌ GIA ĐÌNH 9/5 THÂN YÊU
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

VÌ GIA ĐÌNH 9/5 THÂN YÊU

các bạn hãy nhớ đến lớp 9/5 nha

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

những đều cần bít về con gái...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Qthang95
TRUNG ÚY
TRUNG ÚY

những đều cần bít về con gái... Empty
Bài gửiTiêu đề: những đều cần bít về con gái...   những đều cần bít về con gái... I_icon_minitimeTue Oct 21, 2008 4:56 pm

Kính thưa các ông ,các bà ,các anh, các chị, họ hàng gần xa,bà con lối xóm....
Sau thời gian tra cứa rất nhiều các tài liệu về từ lịch sử, truyền thuyết,khảo cổ,.....cho tới các câu chuyện ngồi lê đôi mách như : sự tích trầu cau, tấm cám,romeo & juliet,văn tế nghĩa sĩ Cần giuộc,alibaba,ngôi nhà hạnh phúc,Kim Bình Mai,giới tính tuổi teen,........ nói chung là rất nhiêu. Cuối cùng cũng tìm ra được một điều rất hệ trọng dành tặng cho các đấng mày râu đó là

Nguồn gốc đàn bà
Thuở khai sinh lập địa,thượng đế sai khi nặm ra chàng Adam thì đã quá mệt mỏi liền về nghỉ ngơi. Nhưng vì thấy Adam cứ thui thủi một mình nên Thượng đế thương tình quyết định tạo ra thêm một người đàn bà nữa.Thượng đế liền sai thiên thần đi tìm Adam lấy một chiếc xương sườn về để tạo ra người đàn bà.Thiên thần đi tìm Adam mãi không thấy thì bất chợt gặp quỷ sứ. Quỷ sứ vừa ăn cắp của thượng đế chiếc nhẫn ngọc nên thấy thiên thần thì hoảng sợ tưởng thiên thần đến bắt mình bèn chui tọt vào trong hang trốn. Thiên thần chỉ kịp cầm cái đuôi của quỷ sứ kéo lại, không may cái đuôi bị đứt luôn. Thiên thần liền đem cái đuôi về cho thượng đế và nói dối đó là cái xương sườn của Adam. Và từ đó người phụ nữ đã ra đơi. Mãi cho đến bây giờ người ta vẫn tưởng đàn bà được sinh ra từ chiếc xương sườn của Adam nhưng không phải vậy. Vậy là : Đàn bà được sinh ra từ chiếc đuôi của quỷ sứ , sự dối trá của thiên thần và sự mệt mỏi của thượng đế.

Các anh chị em thử đọc và nghĩ xem có đúng không nhé !
hì hì ^^
Xưa kia ở tuốt trên trời

Ngọc Hoàng Thượng Ðế thảnh thơi thấy buồn

Sai bắt một con chuồn chuồn

Xịt vô 10 lít nước tương đem hầm

Bỏ vô một kí ớt bằm

Chanh chua 6 trái, me dầm 7 tô

Nước mắt cá sấu 8 tô

Dịu dàng chút xíu, 8 tô dữ chằn

Nêm thêm 9 chú lăng quăng

Mít khô, mít ướt, cằn nhằn, ghen tuông

Hai trăm (gr) nhõng nhẽo giận hờn

Mụn cám, mụn bọc, mụn cơm, mụn đề

Ngọc Hoàng hứng chí... hề hề

"Con này hoàn tất khỏi chê chỗ nào"

Sai Thiên Lôi lấy bột nhào

Bắc Ðẩu canh lửa, Nam Tào quạt than

Bỗng nhiên một tiếng nổ vang

Thế rồi "con ấy" nhẹ nhàng bay ra

Bèn đặt tên là "EVA"

Còn gọi "con gái" hay là "Cô em"

hèn
Anh: Em đã yêu bao nhiêu người đàn ông?
Em: 1
Anh: Em đã quan hệ với bao nhiêu người?
Em: Nhiều hơn 1
Anh: Và bao nhiêu lần?
Em: Nhiều hơn 1
Anh: Tất nhiên là phải nhiều hơn 1 rồi.
Em:Cái gì nhiều hơn 1 là số nhiều rồi, anh biết thế đi, hỏi làm gì? Anh muốn quan hệ hả? Ko có hứng với anh!
Anh: Em thật ngang, nói năng như thế không sợ người đời đánh giá sao?
Em:Đánh giá như thế nào, là quyền của họ. Lo nghĩ và sợ bị đánh giá, không phải là nghĩa vụ của em.
Anh: Em nói em đã quan hệ với nhiều hơn 1 người, không sợ sau này yêu ai, người ta biết sẽ coi thường và bỏ rơi em sao?
Em: Anh nghĩ rằng nều em nói dối, người ta sẽ vui khi yêu một đứa con gái nói dối không sợ thối mồm sao?
Anh: Nhưng không phải bao giờ nói thật cũng là tốt cả
Em: Và cũng không phải bao giờ thừa nhận sự thật cũng là 1 điều không hay?
Anh:Con gái nên giữ gìn cái quý giá, không nên nói oang oang ra, ngay cả khi nó đã mất
Em:Em không biết cái quý giá của con gái là gì, nhưng cái quý giá của em là lòng tự trọng. Em tôn trọng mọi thứ em làm ngay cả khi người ta khinh bỉ nó.
Anh: Em có biết làm như thế, sẽ giảm đi 90% cơ hội của em để gặp được 1 người đàn ông tốt không?
Em: Em nghĩ người đàn ông tốt nằm ở 10% còn lại
Anh: Anh chịu em, nhưng bất cứ thằng đàn ông nào, dù yêu em đến đâu, nhưng cũng không thể không khó chịu nếu nghĩ em đã từng yêu hết mình 1 người khác trước anh ta.
Em:Thế thì em cũng không ép anh ta phải chịu. Còn nếu anh ta chịu được, em sẽ yêu anh ta hết mình còn gấp nhiều lần người đã đến trước anh ta.
Anh: Có lẽ em đúng, nhưng thực tế sẽ làm khổ đời em.
Em: Nếu sợ khổ, em đã không lao vào cuộc sống, để bị nó xô ngã nhiều lần.
Anh: Uh, thế nên anh rất thích em!
Em: Nhưng anh lại thuộc 90% đàn ông , ko thể chấp nhận em.
Anh: Đúng vậy!
Em: Và anh cũng thuộc 90% đàn ông, em không bao giờ chấp nhận!
Anh: Vì sao?
Em:VÌ ANH HÈN
Anh: Em nghĩ mình danh giá lắm hay sao để nói như thế?
Em:Đấy, anh đang hèn đấy! Bởi vì anh nghĩ em không danh giá, nên anh quá hèn, còn em đã rất danh giá rồi! Và hơn nữa, hình như anh nghĩ rằng "quan hệ nào cũng là quan hệ tình dục" đúng ko? Anh thật ngu ngốc và quá đỗi giản đơn!
Admin
ĐẠI TƯỚNG
ĐẠI TƯỚNG
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: những đều cần bít về con gái...   những đều cần bít về con gái... I_icon_minitimeTue Oct 21, 2008 8:15 pm

Cái đầu hiểu...còn cái sau...tịt What a Face
http://360.yahoo.com/phanbaolam
minhlykute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG

Bài gửiTiêu đề: Re: những đều cần bít về con gái...   những đều cần bít về con gái... I_icon_minitimeWed Oct 22, 2008 8:10 pm

hay đấy nhưng mấy cái kuoois ko kiểu gì hết á Razz Razz Razz
AnhNguyênKute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG
AnhNguyênKute

Bài gửiTiêu đề: Re: những đều cần bít về con gái...   những đều cần bít về con gái... I_icon_minitimeWed Nov 12, 2008 7:36 pm

truyen danh cho tien si
http://360.yahoo.com/maihoang_nguyen2002
minhlykute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG

Bài gửiTiêu đề: Re: những đều cần bít về con gái...   những đều cần bít về con gái... I_icon_minitimeWed Nov 12, 2008 10:17 pm

thằng nguyên nó đúng á truyện này dành cho tiến sĩ nhưng cái đầu tao hiểu thì khỏi cần tiến sĩ ddooongf thời cũng chứng tỏ thèng nguyên rất ngu hehe
AnhNguyênKute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG
AnhNguyênKute

Bài gửiTiêu đề: Re: những đều cần bít về con gái...   những đều cần bít về con gái... I_icon_minitimeMon Nov 17, 2008 8:14 pm

a du may lao that
http://360.yahoo.com/maihoang_nguyen2002
minhlykute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG

Bài gửiTiêu đề: Re: những đều cần bít về con gái...   những đều cần bít về con gái... I_icon_minitimeMon Nov 17, 2008 8:29 pm

cái đầu thì tao với theng` lam đọc thì hỉu còn cái sau thì tịt còn mày ko hỉu cái gì hết á chứng tỏ mày ngu còn gì ,ngon thì chối nữa đi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: những đều cần bít về con gái...   những đều cần bít về con gái... I_icon_minitime

những đều cần bít về con gái...
Trang 1 trong tổng số 1 trang