VÌ GIA ĐÌNH 9/5 THÂN YÊU
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

VÌ GIA ĐÌNH 9/5 THÂN YÊU

các bạn hãy nhớ đến lớp 9/5 nha

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!

Go down 
Tr0ngT04n93
Út Khuê Chicken
phuctho93
thu_cute
minhlykute
Mr.Ri
10 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Ri
TRUNG TƯỚNG
TRUNG TƯỚNG

Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeTue May 13, 2008 8:17 pm

Hôm qua , bạn Thọ lại nói với mình 1 chuyện nữa " Vũ đêm qua tao với thằng Tùng ngủ chung rầu "....và " còn hun nhau nữa ". Tui giật bắn cả mình..không biết phải nói thế nào. Mong các bạn 9/5 bàn luận dùm
minhlykute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG

Bài gửiTiêu đề: Re: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeTue May 13, 2008 8:24 pm

tui là người bình luận nên chỉ có hai từ kệ mẹ nó cho nó đt luôn Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil còn nếu ko thì kêu thằng toàn tư vấn cho còn nếu ko được thì hết cách
thu_cute
LÍNH LÁC
LÍNH LÁC

Bài gửiTiêu đề: Re: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeWed May 14, 2008 10:54 am

neu' tuj no ma` ngu? zoj' nhau zj dua' nao de? kon?? Question Question Question Question Question (minh noj zj dung kiu minh mat zay nha)taj vi` minh hoj tat' mat' chut thuj Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
phuctho93
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG

Bài gửiTiêu đề: Re: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeWed May 14, 2008 11:09 am

thang` Tung` de? I love you
Út Khuê Chicken
TRUNG TƯỚNG
TRUNG TƯỚNG
Út Khuê Chicken

Bài gửiTiêu đề: Hàhà!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeThu May 15, 2008 2:31 pm

Thằng Tùng koá bùn trứng kìa anh chị em oy! rabbit
http://360.yahoo.com/blue_love4493
Tr0ngT04n93
TRUNG ÚY
TRUNG ÚY

Bài gửiTiêu đề: Re: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeThu May 15, 2008 3:12 pm

tui le^n chu*c' bac' sy~ ta^m ly' hui` nao` zay. ta ????
Admin
ĐẠI TƯỚNG
ĐẠI TƯỚNG
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeThu May 15, 2008 6:01 pm

Ai kiu mà là bác sĩ tâm lý hjx tự tin wá đi! Tao nhớ mày là bác sĩ chuyên chữa trị phao câu mà affraid affraid affraid affraid
http://360.yahoo.com/phanbaolam
Tr0ngT04n93
TRUNG ÚY
TRUNG ÚY

Bài gửiTiêu đề: Re: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeFri May 16, 2008 4:13 pm

Tui có nói tui là bác sỹ tâm lý đâu choy`. Tại thằng Ân nó kiu tui alf bác sỹ tâm lý nên tui hỏi tui lên chức hùi nào thui mòa. Làm j` bức súc dữ zợ??? pale
thanhtu
LÍNH LÁC
LÍNH LÁC

Bài gửiTiêu đề: Re: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeFri May 16, 2008 8:09 pm

Embarassed Embarassed Surprised Surprised
Út Khuê Chicken
TRUNG TƯỚNG
TRUNG TƯỚNG
Út Khuê Chicken

Bài gửiTiêu đề: Hýhý!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeFri May 16, 2008 9:28 pm

Thngf Toàn hem fải là bác sĩ tâm lý cũng hem fải là bác sĩ chữa trị fao câu à là bác sĩ tư vấn về chiện thầm kín của những tình iu của ngừ đồng zới!Bác sĩ Toàn kòn kim lun giải fẫu and tư vấn choa bộ fận ....cũng thầm kín lun!Hehehehe!Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! 1_%20(51)Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! B048a2d2Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! JkljklĐừng zận tao nhá Toàn post choa zui thoy!Post xong vã kã mồ hôi!Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! RygfGiu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! D16c4689Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! Ergfd
Út Khuê Chicken
TRUNG TƯỚNG
TRUNG TƯỚNG
Út Khuê Chicken

Bài gửiTiêu đề: Hỳhỳ!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeFri May 16, 2008 9:29 pm

Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! SfdgfMọy ngừ thý pài của tui thía nèo?
minhlykute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG

Bài gửiTiêu đề: Re: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeSat May 17, 2008 11:42 am

chỉ có hai từ đéo ổn Mad Mad Mad Mad
Út Khuê Chicken
TRUNG TƯỚNG
TRUNG TƯỚNG
Út Khuê Chicken

Bài gửiTiêu đề: Í ẹ!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeSat May 17, 2008 5:22 pm

Đề nghị bạn Lý hok dùng từ ngữ dung tục nhá!Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! DgrgGiu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! 7989
AnhNguyênKute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG
AnhNguyênKute

Bài gửiTiêu đề: Re: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeSat May 17, 2008 10:13 pm

kiểu này là đéo ổn rồi tình cảm phất triển hơi bị nhanh
thằng Toàn mà tư vấn là càng chết có nguy cơ làm đám cưới luôn
Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
http://360.yahoo.com/maihoang_nguyen2002
hoaian95
BINH NHẤT
BINH NHẤT

Bài gửiTiêu đề: Re: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeSun May 18, 2008 9:58 am

cung~ co^ng nha^n thang Tho lo*p' minh` no' cung~ ranh? thie^t noi' chuye^n gi` ko noi' toan` noi' 3 cai' chuye^n ta^m` ba^y, chu*ng' to? no' ko bit' xa^u' ho^? The^' ma` no' hay chu*i? tao la " mat day`"
Tr0ngT04n93
TRUNG ÚY
TRUNG ÚY

Bài gửiTiêu đề: Re: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitimeSun May 18, 2008 10:22 am

Đề nghị bạn Ân hok nói xấu người khác nha!!! Cool
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!   Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!! I_icon_minitime

Giu'p bạn Thọ lần nữa !!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TRA LOI GIUP BAN THO
» khi con trai iu