VÌ GIA ĐÌNH 9/5 THÂN YÊU
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

VÌ GIA ĐÌNH 9/5 THÂN YÊU

các bạn hãy nhớ đến lớp 9/5 nha

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thông páo dới sư huynh!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Út Khuê Chicken
TRUNG TƯỚNG
TRUNG TƯỚNG
Út Khuê Chicken

Thông páo dới sư huynh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông páo dới sư huynh!   Thông páo dới sư huynh! I_icon_minitimeMon May 19, 2008 9:39 pm

Mụi koá chiện nì nè!Theo mụi huynh nên làm thêm 1 mục là các ngày kỉ niệm.Gồm nhìu mục nhỏ như là:birthday của thầy cô,birthday của các thành viên,ngày đặc bịt wan trọng là ngày họp lớp,.....để các thành viên post birthday của mình choa mọy ngừ pít hay là để các thành viên pít mà tổ chức choa các thầy cô(mụi ngĩ chỉ koá cô Hương_L8 zới thầy Thông thoai mừ!).Àh choa mụi hỏy thêm nì nữa!Huynh nhớ ngày thành lập web hok?Nếu nhớ thỳ làm ngày sinh nhật web lun!Ghi chú là chỉ dô mục đoá để post ngày tháng năm sinh của mình hoặc của thầy cô mình pít chứ hem đc post zì khác để mục nì đc rõ ràng để dễ mà làm party!Ok hok đại sư huynh?
http://360.yahoo.com/blue_love4493
Admin
ĐẠI TƯỚNG
ĐẠI TƯỚNG
Admin

Thông páo dới sư huynh! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông páo dới sư huynh!   Thông páo dới sư huynh! I_icon_minitimeTue May 20, 2008 8:50 am

ùh cũng đc á! Cảm ơn muị nhá tongue .
http://360.yahoo.com/phanbaolam

Thông páo dới sư huynh!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh nì đẹp thật đéy!Vừa đóng film vừa ca hát!Tính ra thỳ tài của chùn Jea tui thua xa nhưng mà về sắc đẹp thỳ...chùn Jea vô đối!
» phim hài vui và có đáng lộn nữa nè(tập 2)
» john-cena va HBK-vs-undertaker-va-BaTisTa(tap2)
» Cứ Từ Từ Rồi Các Bạn Sẽ Thấy
» Gửi 9/5 gia đình của tui