VÌ GIA ĐÌNH 9/5 THÂN YÊU
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

VÌ GIA ĐÌNH 9/5 THÂN YÊU

các bạn hãy nhớ đến lớp 9/5 nha

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

con gái là cái thá gì

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Qthang95
TRUNG ÚY
TRUNG ÚY

con gái là cái thá gì Empty
Bài gửiTiêu đề: con gái là cái thá gì   con gái là cái thá gì I_icon_minitimeTue Oct 21, 2008 4:44 pm

Con gái, con gái, thì có gì để mà viết cho tốn bút tốn mực nhỉ?

Đầu óc thì bé hơn con nghé, mà tâm hồn thì mêng mông như biển Đông, đúng hông??

Bản chất thì hẹp hòi, ích kỉ, nhỏ nhen, bon chen, ghen ác.

Tính tình thì sớm nắng chiều mưa, giữa trưa râm mát
Tính nết thì đồng bóng, chóng quên, luyên thuyên, bảo thủ .

Chưa kể đến chuyện các chị chuyên nói bóng nói gió, nói có nói không, nói không thật lòng. Nói trăng nói sao, nói non nói nước, nói trước nói sau, đau gớm

Các bác lại còn được cái chuyện vào tai, ra đằng miệng, lại cho qua khâu tái bản, tái chế, thêm thắt cho phong phú, ghê rợn.

Lại có biệt tài dựng chuyện, và phản ánh 1% sự thật. Rồi thì thầm...... rõ to để cả làng bít là mình đang đi nói xấu, hihi, ngu thế.

Đặc biệt là mọi người lại rất thik nịnh bợ, hehe, toàn vào rừng mơ bắt con tưởng bở, hái cây ngộ nhận về nấu ảo tưởng, và ăn như đúng rồi Chít chít.

Các chị,các mẹ lại còn giương cao biểu ngữ nhân văn, nhân đạo, vị tha, nhân hậu . Nhưng em hỏi mọi ng, axit ko từ đây thì từ đâu mà ra chứ??? bản chất cực kì dã man, tàn ác, vô nhân đạo đấy. Cẩn thân nhá. hehe.
Nhưng em sợ nhất vẫn là cảnh các chị giả hươu, giả hoẵng, giả nai có nơ, lơ mơ, con gà tơ . Các chị cứ ngước mắt tròn, vô tội, ........ trắng dã lên nhìn , ối trời ơi, sợ quá cơ, gai cột sống.

Aà mà cha ông ta dã từng nói "con gái cái bòn" nên chơi với con gái là thiệt thân đấy
Theo e thì con gái ko ít thì nhiều đều có mấy cái tố chất tốt đẹp này, nhiều chị thì chơi cả giầy , chơi cả bít tất, chơi cả đất xung quanh, tức là chơi tất, hehe , có phải là e ko nhỉ
Còn về hình dáng thì:, gi
"ko có người phụ nữ xấu, chỉ có ng phụ nữ ngộ nhận là mình đẹp" . Cứ tưởng mình là nhất, hoa hậu là nhì cơ.
Nhưng mà trong giới động vật thì con cái lúc nào chẳng xấu hơn con đực cơ chứ.
Các bác hỏi con gà xem , cứ hỏi là "con ng, thì gái với giai ai đẹp hơn ?" nó trả lời là giai ngay. Cũng như hỏi ng xem gà trống với gà mái ấy mà, Hiển nhiên rồi.
Kết luận nhá:
con trai thường nói "với tao, con gái chẳng là cái gì??"" ok? đúng, it means girl is nothing. ok?
nhưng có câu "nothing is perfect" ok? đúng quá còn gì
Theo tính chất bắc cầu -> girl is perfect -> hảo lơ, chí lý, hihi

Thôi e xin dừng màn phản bội đồng loại bằng mấy câu thơ e sưu tập
minhlykute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG

Bài gửiTiêu đề: Re: con gái là cái thá gì   con gái là cái thá gì I_icon_minitimeWed Nov 12, 2008 10:33 pm

nothing is perfect, rất đúng
AnhNguyênKute
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG
AnhNguyênKute

Bài gửiTiêu đề: Re: con gái là cái thá gì   con gái là cái thá gì I_icon_minitimeMon Nov 17, 2008 8:07 pm

tham te luon chu khong tot con do
http://360.yahoo.com/maihoang_nguyen2002
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: con gái là cái thá gì   con gái là cái thá gì I_icon_minitime

con gái là cái thá gì
Trang 1 trong tổng số 1 trang